Giải bóng đá “ Đồng hương Đô Lương” tại thành phố vinh vừa đựơc tổ chức thành công với 24 đội tham gia, đội bóng đá đá Thị trấn Đô Lương đạt chức Vô địch và được tặng danh hiệu Bàn tay vàng, danh hiệu xuất sắc nhất của giải. Đội bóng đá Minh Sơn đạt giải Nhì, đội bóng đá Đà sơn đạt giải Ba.
Lãnh đạo Thị Trấn chúc mừng đội tuyển bóng đá đạt cúp vô địch giải bóng đá ” Đồng hương Đô Lương” lần thứ 3 tại Thành phố Vinh.
Tại buổi lễ, các đồng chí lãnh đạo Thị trấn và các cầu thủ đã trích tiền thưởng để trao quà cho 9 gia đình có hoàn cảnh đặc biệt khó khăn ở Thị trấn, mỗi suất 1 triệu đồng, trao tiền hỗ trợ xây dựng nhà mẹ Việt Nam anh hùng và đấu giá áo thi đấu để hỗ trợ nhân dân miền núi có hoàn cảnh khó khăn trong dịp tết sắp tới.
Các đồng chí lãnh đạo Thị Trấn và các cầu thủ trao 9 suất quà cho các gia đình có hoàn cảnh khó khăn. Ảnh: Hưu Hoàn
Vô địch giải bóng đá “ Đồng hương Đô Lương” lần thứ 3 tại thành phố vinh đã kết thúc thành công tốt đẹp, tạo sân chơi cho con em Đô Lương, xây dựng mối đoàn kết và cùng nhau góp sức để Đô Lương ngày càng phát triển mọi mặt trong đó có phong trào bóng đá,
Nguồn tin: thitrandoluong.gov.vn
Các tin khác